Trang chủ > Các sản phẩm > Công tắc tơ AC > Công tắc tơ điện TeSys 3P 65A 18.5kW 230V LC1D LC1D65AM7C
Công tắc tơ điện TeSys 3P 65A 18.5kW 230V LC1D LC1D65AM7C
  • Công tắc tơ điện TeSys 3P 65A 18.5kW 230V LC1D LC1D65AM7CCông tắc tơ điện TeSys 3P 65A 18.5kW 230V LC1D LC1D65AM7C
Kasan là nhà sản xuất và nhà cung cấp Electric TeSys 3P 65A 18.5kW 230V LC1D LC1D65AM7C chuyên nghiệp tại Trung Quốc, bạn có thể yên tâm khi mua Electric TeSys 3P 65A 18.5kW 230V LC1D Contactors LC1D65AM7C từ nhà máy của chúng tôi và chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn dịch vụ sau bán hàng tốt nhất và giao hàng kịp thời.
Gửi yêu cầu
Mô tả Sản phẩm
Công tắc tơ điện TeSys 3P 65A 18.5kW 230V LC1D Ứng dụng LC1D65AM7C
Công tắc tơ AC dòng KLCL-D phù hợp với tần số 50 / 60HZ, điện áp cách điện định mức lên tới 1000V, dòng điện hoạt động định mức 9-150A trong chế độ AC-3. Nó chủ yếu được sử dụng để tạo/ngắt các mạch điện ở khoảng cách xa để khởi động/dừng và điều khiển Động cơ AC thường xuyên. Nó được sử dụng kết hợp với rơle nhiệt để tạo thành bộ khởi động động cơ từ tính. Sản phẩm tuân theo tiêu chuẩn IEC60947-4-1
Công tắc tơ điện TeSys 3P 65A 18.5kW 230V LC1D LC1D65AM7C Tính năng
Công tắc điện TeSys 3P 65A 18.5kW 230V LC1D LC1D65AM7C Thông số kỹ thuật
Cuộn dây AC & DC 50/60 Hz có sẵn cho toàn bộ phạm vi
Mức tiêu thụ DC thấp với khả năng tương thích trực tiếp với thẻ PLC I/O 100 mA từ 9 đến 38 A
Mức tiêu thụ DC thấp với khả năng tương thích trực tiếp với thẻ PLC I/O 500 mA từ 40 đến 80 A sử dụng cuộn dây điện tử TeSys D Green BBE 24 V
Nhiều loại kết nối có sẵn:
  • Thiết bị đầu cuối kẹp vít
  • Everlink (40 đến 80 A)
  • Đầu nối lò xo (9 đến 38 A và trên đầu nối điều khiển lên đến 65 A)
  • vấu thiết bị đầu cuối
  • Thiết bị đầu cuối faston (9 đến 12 A)
Khả năng tạo và phá vỡ cao
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 NO & 1 NC trong tất cả các công tắc tơ 3 cực và 4 cực
Lên đến 30 triệu chu kỳ hoạt động cơ khí
Chu kỳ điện lên đến 3600 chu kỳ mỗi giờ ở nhiệt độ môi trường
Không suy giảm độ cao lên đến 3000 m
Phạm vi nhiệt độ làm việc rộng: -25°C đến 60°C
Công tắc điện TeSys 3P 65A 18.5kW 230V LC1D LC1D65AM7C Lợi ích
  • Kết nối nguồn an toàn và lâu dài với Everlink và thiết bị đầu cuối lò xo
  • Nhận biết xích an toàn có nắp đỏ và tiếp điểm phụ
Người mẫu
Dòng điện định mức (A)
9A 12A 18A 25A 32A 40A 50A 65A 80A 95A 115A 150A
Điện áp định mức (V)
12V 24V 48V 110V 220V 380V 440V, v.v.
người Ba Lan
3P, 4P
Tính thường xuyên
50/60Hz
Sự bảo đảm
12-24 tháng
Thẻ nóng: Công tắc tơ điện TeSys 3P 65A 18.5kW 230V LC1D LC1D65AM7C, Trung Quốc, Nhà sản xuất, Nhà cung cấp, Nhà máy, Bán buôn, Tùy chỉnh, Còn hàng, Giá rẻ, Giảm giá, CE